Enock Bella’s Peke Yangu Lyrics

Heri niwe peke yangu Heri niwe peke yangu Heri niwe peke yangu

Heri niwe peke yangu Heri niwe peke yangu Heri niwe peke yangu Usijeniua

Kweli uzuri sio sura ma Hata na tabia nazochangia Nilikupa penzi kwa mikono yangu miwili Wasema leo nakuigizia

Wataka zima penzi uondoke na mshumaa Mbona ndio kwanza ninaanza kolea? Nimeandaa shamba na mbegu nikapanda Waotesha magugu kwenye mbolea   Eeh, eti unaondoka unaondoka unaondoka Kuishi nami we huwezi umechoka Nami nimevishindwa vyako vibwege Sawa sawa

Maroho kwako nashoboka Hutaki niseme na watu kwa kukuogopa Umenivalisha vyeo vingi vya ulofa Haiya ya haiya

Mbona sivyo Sivyo tulivyokubaliana Uje unitese hadharani hadharani Wanirudisha nyuma

Yakuwa tukifika mbele je kuniumiza moyo Sivyo tulivyokubaliana Ee, kupenda mimi basi Wanirudisha nyuma, bora iwe basi

Mwanzoni wa mazuri ila mwisho we ni utoto Naogopa sana kutiana tumbo joto Mbona nijitenge na mwisho nile chocho Chocho msoto unizoee

Kwani umesahau ahadi miadi Ya kuwa tukivuka mwaka huu ndoa Hivi una nini hauna kusudi? Tatizo si kupenda ila mazoea

Eti unaondoka unaondoka unaondoka Kuishi nami we huwezi umechoka Nami nimevishindwa vyako vibwege Sawa, sawa   Maroho kwako nashoboka Hutaki niseme na watu kwa kukuogopa Umenivalisha vyeo vingi vya ulofa Haiya haiya haiya

Mbona sivyo Sivyo tulivyokubaliana Uje unitese hadharani hadharani Wanirudisha nyuma

Yakuwa tukifika mbele uje kuniumiza moyo Sivyo tulivyokubaliana Eeh, kupenda mimi basi Wanirudisha nyuma, bora iwe basi

Heri niwe peke yangu Heri niwe peke yangu Heri niwe peke yangu Usijeniua

Heri niwe peke yangu Heri niwe peke yangu Heri niwe peke yangu Usijeniua

See Also  Amelia Bullmore Biography, Wiki, Age, Family, Husband, Salary Movies and Awards.

We will be happy to hear your thoughts

Leave a reply

Wasit
Logo